M.B.A. for Modern Managers (Saturday Program)
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

แจ้งผลการดำเนินงานของฝ่ายประชาสัมพันธ์

3 posters

Go down

แจ้งผลการดำเนินงานของฝ่ายประชาสัมพันธ์ Empty แจ้งผลการดำเนินงานของฝ่ายประชาสัมพันธ์

ตั้งหัวข้อ  koko Wed May 20, 2009 9:37 am

ถึงเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ชาว SAT2/2 ทุกท่าน

ฝ่ายประชาสัมพันธ์ขอแจ้งความคืบหน้าในการดำเนินงานดังนี้
1. แผ่นพับประชาสัมพันธ์ ได้รูปแบบที่ Confirm เรียบร้อยแล้ว ขณะนี้กำลังส่งไปพิมพ์ออฟเซ็ทขาวดำ จำนวน 500 แผ่นและ
พิมพ์สี จำนวน 20 แผ่น พร้อมที่จะนำไปแจกจ่ายให้กับกลุ่มเป้าหมายในวันเสาร์ที่ 23 นี้ (หากพิมพ์เสร็จเร็วจะนำไปให้ดูในวันพฤหัสบดี
ที่ 21 นี้ครับ)
2. แผ่นโปสเตอร์ประชาสัมพันธ์โครงการ น่าจะได้ไฟล์ร่างจากทีมงานก่อนวันพฤหัสบดีนี้เช่นเดียวกัน และจะนำไปเสนอให้พี่ศักดิ์
และสมาชิกฝ่ายงานอื่นช่วยกันพิจารณาก่อนจะนำไปพิมพ์ต่อไป หากจัดพิมพ์เป็นที่เรียบร้อยแล้วทางทีมงานจะประสานงานกับทางมหาลัย
เพื่อขออนุญาตติดโปสเตอร์ในบริเวณที่กำหนดไว้ในทันที
3. แบนเนอร์ ทางทีมงานได้ทำการคัดเลือกรูปภาพกิจกรรมที่คุ้มวิมานดินและการ Survey ที่เสถียรธรรมสถานเพื่อนำมาติดลงบน
แบนเนอร์ ซึ่งจะทำการระดมความคิดสร้างสรรค์กันในวันพฤหัสบดีนี้ และจะทำการขอความเห็นเพิ่มเติมจากฝ่ายงานต่างๆด้วยครับ เพื่อให้
สามารถนำไปใช้งานได้ตามวัตถุประสงค์
ขอให้ทุกฝ่ายงานไปร่วมกันสร้างสรรค์งานของห้อง SAT2/2 กันให้เยอะๆนะครับ เพราะหากกิจกรรมครั้งนี้เปรียบเสมือนการแข่งขัน
วิ่ง 400 เมตร วันพฤหัสบดีนี้ก็จะเข้าใกล้โค้งสุดท้ายกันแล้ว หากใครพลาดโอกาสก็อาจจะเสียใจที่ไม่ได้ร่วมกิจกรรมนี้นะครับ เพราะเป็น
ประสบการณ์ในการทำงานร่วมกันที่ดีครับ

ด้วยรักและผูกพัน
ทีมงานประชาสัมพันธ์ Very Happy Very Happy Wink
koko
koko

ขึ้นไปข้างบน Go down

แจ้งผลการดำเนินงานของฝ่ายประชาสัมพันธ์ Empty Re: แจ้งผลการดำเนินงานของฝ่ายประชาสัมพันธ์

ตั้งหัวข้อ  pop Wed May 20, 2009 9:42 am

ขอบคุณครับ..พี่โก้ที่แจ้งข่าว..

และขอบคุณทุกคนที่ สู้ไปด้วยกัน..

สู้ต่อไป ไอ้มดเอ็กซ์ pirat
pop
pop

แจ้งผลการดำเนินงานของฝ่ายประชาสัมพันธ์ Empty ขอบคุณที่แจ้งให้ทราบครับ

ตั้งหัวข้อ  Nut Wed May 20, 2009 10:08 am

ขอบคุณพี่โก้มากครับ ที่แจ้งข่าวให้ทราบ

ไว้เจอกานวันพฤหัส ที่ 21พ.ค.52 ครับ Cool
Nut
Nut

ขึ้นไปข้างบน