M.B.A. for Modern Managers (Saturday Program)
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ความคืบหน้าการอนุมัติโครงการ

2 posters

Go down

ความคืบหน้าการอนุมัติโครงการ Empty ความคืบหน้าการอนุมัติโครงการ

ตั้งหัวข้อ  sirisak Fri May 15, 2009 1:09 pm

เมื่อวานนี้ ผมโทรศัพท์ไปหา อ.สัมพันธ์ฯ สอบถามเกี่ยวกับการอนุมัติโครงการ ท่านบอกว่าได้ลงนามให้แล้ว ให้สอบถามเจ้าหน้าที่โครงการที่ชั้น 14 อาคารสุโขท้ย และได้สอบถามแล้วได้คำตอบว่า หากพบเอกสารการอนุม้ติจะโทรศัพท์กลับมาแจ้งผม จึงทำให้ยังไม่ทราบว่าอาจารย์หัวหน้าโครงการได้ลงนามหรือยัง ผมคิดว่าจะขอถ่ายเอกสารไว้แนบกับจดหมายที่ทำขอใช้สถานที่ที่เสถียรธรรมสถาน ก็เลยทำให้ยังไม่สามารถไปยื่นหนังสือที่เสถียรธรรมสถานได้

ใครรู้จักเจ้าหน้าที่โครงการที่ชั้น 14 อาคารสุโขทัย บ้าง ช่วยเร่งให้หน่อย

แก้ไขล่าสุดโดย sirisak เมื่อ Fri May 15, 2009 1:11 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง (Reason for editing : เพิ่มเติมข้อวาม)
sirisak
sirisak

ขึ้นไปข้างบน Go down

ความคืบหน้าการอนุมัติโครงการ Empty ขอบคุณครับที่ศักดิ์

ตั้งหัวข้อ  Nut Fri May 15, 2009 1:16 pm

ขอบคุณที่แจ้งให้ทราบครับพี่ศักดิ์

ปล.ไว้พรุ่งนี้เจอกานคร้าบบ Twisted Evil
Nut
Nut

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน