M.B.A. for Modern Managers (Saturday Program)
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ขอปรึกษาเกี่ยวกับเรื่องผ้าบาติกที่พวกเราร่วมกันเพ้นท์คับพี่น้อง

3 posters

Go down

ขอปรึกษาเกี่ยวกับเรื่องผ้าบาติกที่พวกเราร่วมกันเพ้นท์คับพี่น้อง Empty ขอปรึกษาเกี่ยวกับเรื่องผ้าบาติกที่พวกเราร่วมกันเพ้นท์คับพี่น้อง

ตั้งหัวข้อ  AU Fri Jun 05, 2009 9:18 am

ผ้าบาติกที่พวกเราร่วมกันเพ้นท์ไว้ซึ่งขณะนี้อยู่ในกำมืออุ๊ 5 5 5 5 5 5 5
ดูเป็นผู้ร้ายแมะ

เรื่องมีอยู่ว่า อุ๊ ไม่มีปัญญาเอามันต้มเพื่อให้เทียนมันหลุดอ่ะคับ ตอนนี้ล้างน้ำแล้วก็ตากเรียบร้อยแล้ว สีตกนิดหน่อยแต่ยังสวยงามอยู่ เพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ คนไหนพอจะมีหนทางในการนำมันไปต้มได้บอกนะค่ะ จะได้เอาติดไปให้ในวันเสาร์นี้ค้าบบบบ

แต่ถ้าไม่มีหนทางแล้วจิง ๆ เราก็สามารถให้มันโชว์อาจารย์ได้เลย สวยงามแบบธรรมชาติมาก ๆ 555 Very Happy

มองทุกอย่างให้มันง่าย มันก็จะง่าย อย่าเครียดกันนะ อุ๊พยายามหาจ้างคนทำให้แล้ว แต่ไม่มีใครรับทำให้เลย 55 สวยเกิน กลัวทำของเราเสียหาย What a Face
AU
AU

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขอปรึกษาเกี่ยวกับเรื่องผ้าบาติกที่พวกเราร่วมกันเพ้นท์คับพี่น้อง Empty Re: ขอปรึกษาเกี่ยวกับเรื่องผ้าบาติกที่พวกเราร่วมกันเพ้นท์คับพี่น้อง

ตั้งหัวข้อ  pop Fri Jun 05, 2009 9:34 am

เอามาโชว์..ทั้งแบบนี้แหละ..และต้องขอบคุณหนูอุ๊..ที่ช่วยเก็บให้ด้วยครับ

เอามานึกว่าจะนำมา present อย่างไรดีกว่า ที่ให้เวลาหมดไป

จะเอาเข้ากรอบไหม..อาร่ายประมาณนี้ I love you
pop
pop

ขอปรึกษาเกี่ยวกับเรื่องผ้าบาติกที่พวกเราร่วมกันเพ้นท์คับพี่น้อง Empty หุหุ

ตั้งหัวข้อ  Nut Mon Jun 08, 2009 8:25 am

คุณอุ๊ คร้าบบบ ถ้าไม่ต้ม นี่เอาไปทอดเลยได้ม่ะคร้าบ หุหุ Twisted Evil
Nut
Nut

ขอปรึกษาเกี่ยวกับเรื่องผ้าบาติกที่พวกเราร่วมกันเพ้นท์คับพี่น้อง Empty Re: ขอปรึกษาเกี่ยวกับเรื่องผ้าบาติกที่พวกเราร่วมกันเพ้นท์คับพี่น้อง

ตั้งหัวข้อ  AU Mon Jun 08, 2009 10:24 am

ตลกแระ ตลกแระ 555555 Laughing
AU
AU

ขึ้นไปข้างบน