M.B.A. for Modern Managers (Saturday Program)
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

มาบอกเล่าเก้าสิบเกี่ยวกับแผ่นพับกะโปสเตอร์ครับ

3 posters

Go down

มาบอกเล่าเก้าสิบเกี่ยวกับแผ่นพับกะโปสเตอร์ครับ Empty มาบอกเล่าเก้าสิบเกี่ยวกับแผ่นพับกะโปสเตอร์ครับ

ตั้งหัวข้อ  koko Wed May 13, 2009 8:40 pm

ตอนนี้ทีมงานประชาสัมพันธ์กำลังเร่งระดมความคิดเกี่ยวกับแผ่นพับและโปสเตอร์กันอยู่

แนวคิดแผ่นพับของคุณอุ๊ GET มากๆ ก้อจะรับไปพิจารณาด้วยครับ คาดว่าในวันเสาร์นี้

คงพอได้เห็นเค้าโครงที่ชัดเจนแล้ว ตอนนี้สิ่งที่อยากได้มากๆ คือหมายกำหนดการในวัน

ทำกิจกรรมที่เสถียรธรรมสถาน และโลโก้ที่มีการ CONFIRM แน่นอนแล้ว รวมทั้งรูปถ่าย

บรรยากาศการย่ำดินที่ฝ่ายกิจกรรมไป SURVEY เพื่อนำมาทำ BACKGROUND โปสเตอร์

วันนี้ในฐานะทีมงานของฝ่ายประชาสัมพันธ์ ต้องขอขอบคุณเพื่อนๆ จากกลุ่มต่างๆ ที่ส่งสัญญาณ

ให้กำลังใจกันมา โดยเฉพาะทีมงานสาวสวยจากกลุ่ม PRODUCT ขอขอบคุณจากใจจริงครับ
koko
koko

ขึ้นไปข้างบน Go down

มาบอกเล่าเก้าสิบเกี่ยวกับแผ่นพับกะโปสเตอร์ครับ Empty ขอบคุณที่แจ้งให้รู้ครับ

ตั้งหัวข้อ  Nut Wed May 13, 2009 10:20 pm

ขอบคุณมากครับ ที่แจ้งให้ทราบถึงความคืบหน้าของ แผ่นพับกับโปสเตอร์ครับ Shocked

แก้ไขล่าสุดโดย Nut เมื่อ Thu May 14, 2009 1:40 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
Nut
Nut

มาบอกเล่าเก้าสิบเกี่ยวกับแผ่นพับกะโปสเตอร์ครับ Empty ดีจัง...........ใกล้ได้ไปย่ำดินแล้ว

ตั้งหัวข้อ  eeeja Wed May 13, 2009 10:28 pm

ดีค่ะ.......สู้ๆๆนะค่ะ ฝ่ายประชาสัมพันธ์ lol!
eeeja
eeeja

ขึ้นไปข้างบน