M.B.A. for Modern Managers (Saturday Program)
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

แจ้งความคืบหน้าของ Product และ วัน เวลา ที่จะนัดกันทำ Product ครั้งต่อไปครับ

2 posters

Go down

แจ้งความคืบหน้าของ Product และ วัน เวลา ที่จะนัดกันทำ Product ครั้งต่อไปครับ Empty แจ้งความคืบหน้าของ Product และ วัน เวลา ที่จะนัดกันทำ Product ครั้งต่อไปครับ

ตั้งหัวข้อ  Nut Sun May 17, 2009 10:01 pm

วันนี้ ทางฝ่าย Product และเพื่อนๆส่วนหนึ่งที่ไม่ได้ไป ทำกิจกรรมที่ เสถียรธรรมสถานและคุ้มวิมานดิน ได้มาช่วยกันจัดทำ Product ที่ ม.ราม ครับ มีความคืบหน้าดังนี้ ครับ.
1.สมุดฉีก ทำเสร็จแล้ว พร้อมจะจำหน่ายแล้วครับ
2.มะยมดิน เหลือแค่ติด label (เรียกและสะกดแบบนี้ป่าวครับ ไม่ถนัดภาษาอังกฤษ อ่ะครับ) เพราะ label จะได้วันพุธ ครับ
3.ต้นไม้ในกระถางดินเผาเสร็จแล้ว แต่ยังเหลือ แค่ รอภาชนะดินเผาที่พวกพี่ศักดิ์และเพื่อนที่ไปปั้นกันที่คุ้มวิมานดิน นำมาให้และจะใส่ต้นไม้ต่อไปครับ
4.โปสการ์ดเสร็จแล้ว พร้อมจะจำหน่ายแล้วครับ
5.การบูรหอม น่าจะเสร็จแล้วครับ (พอดีอยู่ในถุงอ่ะครับเลยคิดว่าน่าจะเสร็จเรียบร้อยแล้ว T_T )

ปล.1 ทางฝ่าย Product จะนัดกันติด label กันในวันพฤหัส ที่ 21 พ.ค. 52 เวลา 18.00 เป็นต้นไป อ่ะครับ ถ้าเพื่อนๆ พี่ๆ ท่านไหนสะดวกจะมาช่วยกันทำ ก็ได้นะครับ ขอบคุณมากครับ

ปล.2 วันนี้ขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆ ทุกท่านที่มาช่วยกันทำ Product นะครับ และ ขอบคุณ เพื่อนๆ พี่ๆ ทุกท่านที่ ไปทำกิจกรรม ที่เสถียรธรรมสถานและคุ้มวิมานดิน ด้วยนะครับ Twisted Evil
Nut
Nut

ขึ้นไปข้างบน Go down

แจ้งความคืบหน้าของ Product และ วัน เวลา ที่จะนัดกันทำ Product ครั้งต่อไปครับ Empty รูป ของสมุดฉีก และ เม็ดมะยม

ตั้งหัวข้อ  Ton Mon May 18, 2009 9:46 pm

รบกวน เอ๋ ภ่ายภาพ สมุดฉีกให้หน่อย จะได้ทำ Slide ครับ bounce bounce
Ton
Ton
Admin

: 47

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน