ชาวราศีกันย์ มาแว้วๆๆๆๆ จ้า

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

ชาวราศีกันย์ มาแว้วๆๆๆๆ จ้า

ตั้งหัวข้อ  AeAe on Mon Sep 07, 2009 9:17 am

สุขสันต์วันเกิด ผู้เกิดเดือนกันยายน ดังนี้ค่ะ

1. คุณพวงทอง ทีประวิภาต (พี่ตุ่ม) 15 ก.ย.
2. คุณคเณพร การชะงัด (เอ๋น้อย) 16 ก.ย.
3. คุณพจนารถ มณีฉ่ำ (อุ๊) 17 ก.ย.
4. คุณศิริพันธ์ ดิษบรรจง (พี่เปิ้ล ญ) 17 ก.ย.
5. คุณลาภิช โปษยะลักษณ์ (แป้ง) 22 ก.ย.
6. คุณมนตรี ผ่องผิว (ตรี) 22 ก.ย.
7. คุณนิธิกาญจน์ สร้อยสุข (พี่ฝน) 22 ก.ย.

ขออวยพรให้ทุกท่านมีความสุข ความเจริญ มั่งมีมั่งคั่ง ร่ำรวยเงินทอง
มัสุขภาพที่แข็งแรง คิดหวังสิ่งใดไว้ก็ให้ประสบความสำเร็จทุกอย่างดังหวังตลอดปีและตลอดไปเทอญ**

จากใจถึงใจ
ชาวSAT 2/2
AeAe

: 35

ดูข้อมูลส่วนตัว

ขึ้นไปข้างบน Go down

>>>

ตั้งหัวข้อ  khem on Mon Sep 07, 2009 7:58 pm

โอ้โห เดือนนี้เกิดกันหลายคนเลย ขอให้มีความสุข แข็งแรง สมบูรณ์ มั่งมีทุกคนนะครับ drunken
khem

Happy Birthday ด้วยคน คร้าบบบ

ตั้งหัวข้อ  Nut on Wed Sep 09, 2009 8:59 am

Happy Birthday ด้วยคนนะคร้าบบบ

ขอให้มีความสุขมากๆ แล้วก็ได้ A กานเยอะๆนะคร้าบบบบบบบบบบบ Laughing
Nut

Re: ชาวราศีกันย์ มาแว้วๆๆๆๆ จ้า

ตั้งหัวข้อ  sirisak on Thu Sep 10, 2009 2:45 pm

AeAe พิมพ์ว่า:

สุขสันต์วันเกิด ผู้เกิดเดือนกันยายน ดังนี้ค่ะ

1. คุณพวงทอง ทีประวิภาต (พี่ตุ่ม) 15 ก.ย.
2. คุณคเณพร การชะงัด (เอ๋น้อย) 16 ก.ย.
3. คุณพจนารถ มณีฉ่ำ (อุ๊) 17 ก.ย.
4. คุณศิริพันธ์ ดิษบรรจง (พี่เปิ้ล ญ) 17 ก.ย.
5. คุณลาภิช โปษยะลักษณ์ (แป้ง) 22 ก.ย.
6. คุณมนตรี ผ่องผิว (ตรี) 22 ก.ย.
7. คุณนิธิกาญจน์ สร้อยสุข (พี่ฝน) 22 ก.ย.

ขออวยพรให้ทุกท่านมีความสุข ความเจริญ มั่งมีมั่งคั่ง ร่ำรวยเงินทอง
มัสุขภาพที่แข็งแรง คิดหวังสิ่งใดไว้ก็ให้ประสบความสำเร็จทุกอย่างดังหวังตลอดปีและตลอดไปเทอญ**

จากใจถึงใจ
ชาวSAT 2/2

เดือนนี้มีเพื่อนเกิดหลายคนนะ ขอให้ทุกคนมีความสุข ร่างกายแข็ง แรงไม่มี โรคภัยเบียดเบียน
คิดหวังสิ่งใดขอให้สมความปรารถนา เป็นคนรวย ๆ สวย ๆ หล่อ ๆ เก่ง ๆ ตลอดไปเด้อ Very Happy Smile I love you
sirisak

Happy birthday

ตั้งหัวข้อ  เก่ง on Wed Sep 16, 2009 12:51 pm

ขอให้มึความสุขทุกคนนะครับ ขอให้ได้ A กันทุกคนนะครับ อย่าพยายามหลับเหมือนผมนะ เดี๋ยวไม่รู้เรื่อง ความสามารถเฉพาะตัวอย่าลอกเลียนแบบ
เก่ง

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics
» สมาคมฝรั่งเศสกรุงเทพ แหล่งเรียนรู้วัฒนธรรมและภาษาฝรั่งเศสที่ใกล้ตัวเรา
» สำนักหอสมุดกลาง มหาวิทยาลัยรามคำแหง ขอเชิญชวนนักศึกษาทุกท่านที่มีหนังสือค้างส่ง นำหนังสือ คืน โดย ไม่เสียค่าปรับ
» Facebook ของกลุ่มนักศึกษาวิชาเอกอังกฤษ
» ประวัติและความเป็นมาของคณะมนุษยศาสตร์
» อยากทราบอีเมล เฟสบุ้ค ช่องทางการติดต่อ ของเืพื่อนๆสื่อสาร มนุษศสาตร์หน่อยค้าบ มาเป็นเื่พื่อนกันนะครับ