M.B.A. for Modern Managers (Saturday Program)
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

***นานแล้วนะที่ไม่ได้เจอกัน***

-au-
pop
Nut
eeeja
8 posters

Go down

***นานแล้วนะที่ไม่ได้เจอกัน*** Empty ***นานแล้วนะที่ไม่ได้เจอกัน***

ตั้งหัวข้อ  eeeja Sun Aug 23, 2009 10:59 pm

Very Happy อี่นะ

หลังจากที่เราเคยได้เดินทางไปเที่ยวพัทยากันมาแล้วหลังจากสอบเสร็จวิชาการตลาด มี 13 ชีวิตที่ไปเที่ยวกันครั้งนั้น ก็โอ ดีเนอะ แล้วก็ครั้งนี้ก็เป็นอีกครั้งที่อยากจะชวนเพื่อนๆที่เคยพลาดโอกาสการไปเที่ยวครั้งนั้น รวมไปถึงเพื่อนๆ13คนที่เราเคยไปเที่ยวกันมา ไปเที่ยวกันนะ.....
ครั้งนี้อี่อยากแนะนำสถานที่เที่ยวที่นึงอยู่ที่ จันทบุรี....หาดเจ้าหลาว อี่เองก็ไม่เคยไปเที่ยวแต่มีเพื่อนให้ Voucher มาน่าจะพอได้ห้องสวีท 1ห้อง หึหึหึ แต่ก็นะอยากชวนเพื่อนๆไปสวีทด้วยกัน อาจต้องจ่ายค่าห้องเพิ่มเติม แต่ก็ไม่น่ามีปัญหาใช่มะเอ้ย....มีเวปให้เข้าไปดูก่อนว่าหน้าตาเป็นไงส่วนเรื่องวันไปน่าจะสอบเสร็จวิชาหน้าที่เราจะเรียน เราน่าจะได้ไปเที่ยวกันช่วงเดือนตุลาคมนะค่ะ ยังไงเคลียร์คิวกันหน่อยนะ
เวปที่ว่า..http://www.seashell-village.com/gallery.html[url][/url]
eeeja
eeeja

ขึ้นไปข้างบน Go down

***นานแล้วนะที่ไม่ได้เจอกัน*** Empty -*-

ตั้งหัวข้อ  Nut Mon Aug 24, 2009 8:52 am

ห้องสวีท ด้วยอ่ะ หุหุ

แต่ไปห้องสวีทกับอี่เนี่ยนะ น่ากลัวอ่ะ ก๊ากๆๆๆๆ Twisted Evil
Nut
Nut

***นานแล้วนะที่ไม่ได้เจอกัน*** Empty Re: ***นานแล้วนะที่ไม่ได้เจอกัน***

ตั้งหัวข้อ  pop Mon Aug 24, 2009 6:36 pm

Nut พิมพ์ว่า:ห้องสวีท ด้วยอ่ะ หุหุ

แต่ไปห้องสวีทกับอี่เนี่ยนะ น่ากลัวอ่ะ ก๊ากๆๆๆๆ Twisted Evil

นัท..ระวังไม่มีรถนั่งกลับบ้านนะ..

แต่ยอมรับอย่างหนึ่ง..นัทเป็นคนไม่พูดโกหก...คริ...คริ tongue
pop
pop

***นานแล้วนะที่ไม่ได้เจอกัน*** Empty Re: ***นานแล้วนะที่ไม่ได้เจอกัน***

ตั้งหัวข้อ  -au- Tue Aug 25, 2009 12:44 pm

อือ..น่าสนใจสงสัยต้องขออนุญาติคนที่บ้านล่วงหน้าไว้ก่อนเดียวไม่ได้ไปห้องสวีท กับคุณหนู่อี่ Very Happy Smile Surprised
-au-
-au-

ตั้งหัวข้อ  AU Tue Aug 25, 2009 6:54 pm

เจ้าของกระทู้เธอฝากให้มาโพสภาพให้เพื่อน ๆ ดูกัน 5555+++
ว่าแต่ใครจะหลงกลไปกะเธอกันบ้างน้า Laughing

***นานแล้วนะที่ไม่ได้เจอกัน*** Img8710p

***นานแล้วนะที่ไม่ได้เจอกัน*** Img8712

***นานแล้วนะที่ไม่ได้เจอกัน*** Imgb11

***นานแล้วนะที่ไม่ได้เจอกัน*** Imgb15

***นานแล้วนะที่ไม่ได้เจอกัน*** Imgb17
AU
AU

***นานแล้วนะที่ไม่ได้เจอกัน*** Empty >>>

ตั้งหัวข้อ  khem Tue Aug 25, 2009 7:48 pm

สถานที่น่าสนใจมาก งานนี้คุณหนูอี่เป็นแม่งาน ขอเชิญทุกคนร่วมงานนี้ครับcheers
khem
khem

ตั้งหัวข้อ  pop Wed Aug 26, 2009 9:27 am

จัดไป.. pirat
pop
pop

***นานแล้วนะที่ไม่ได้เจอกัน*** Empty woow

ตั้งหัวข้อ  eeeja Thu Aug 27, 2009 11:10 am

ตกลงทั้ง 5 คนนี้ไปใช่มั้ยค่ะ....
ค่อยใจชื้นหน่อยมี 5 คนแล้ว Surprised
แต่เห็นแว่วๆๆมาว่าถ้าไปกันเยอะอาจเปลี่ยนสถานที่เป็นเขาใหญ่
แล้วจะมาบอกกล่าวอีกครั้งนะค่ะ cat
eeeja
eeeja

***นานแล้วนะที่ไม่ได้เจอกัน*** Empty ^_^

ตั้งหัวข้อ  Nut Fri Aug 28, 2009 1:57 pm

ว่าแต่ คุณอี่ อยากจะชวนใครไปเป็นพิเศษบ้างรึป่าว อ่ะคร้าบบบบ หุหุ Twisted Evil
Nut
Nut

***นานแล้วนะที่ไม่ได้เจอกัน*** Empty WOW!!!! Without water ****

ตั้งหัวข้อ  AeAe Fri Aug 28, 2009 2:15 pm

เห็นภาพสถานที่จริงแล้ว น่าไป Honey moon กับคนรู้ใจจัง
Romantic โคตร ๆ I love you I love you I love you
AeAe
AeAe

: 41

***นานแล้วนะที่ไม่ได้เจอกัน*** Empty ..........

ตั้งหัวข้อ  eeeja Fri Aug 28, 2009 8:55 pm

AeAe พิมพ์ว่า:เห็นภาพสถานที่จริงแล้ว น่าไป Honey moon กับคนรู้ใจจัง
Romantic โคตร ๆ I love you I love you I love you

อยากไปโรแมนติกด้วยกันมั้ยล่ะจ๊ะ
วันนี้ถามเพื่อนเพิ่มเติมเรื่องที่พักที่นี่ เพื่อนอี่บอกว่าบรรยากาศดีมากมาย.....
ถ้าเราจองห้องใหญ่ ห้องจะติดทะเล แล้วก็บนห้องเราจะมีลานให้ปิ้งบาร์บีคิว กินกานด้วย หรือเรียกว่าลานก่อกองไฟแบบลูกเสือ เนตรนารี5555 Laughing
eeeja
eeeja

***นานแล้วนะที่ไม่ได้เจอกัน*** Empty WOW

ตั้งหัวข้อ  Ton Mon Aug 31, 2009 9:25 pm

น่าสน อ้าว...จัดไป Very Happy
Ton
Ton
Admin

: 47

ขึ้นไปข้างบน