M.B.A. for Modern Managers (Saturday Program)
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ขอบคุณเพื่อนๆ ทุกคนในวัน present

koko
tum
pop
7 posters

Go down

ขอบคุณเพื่อนๆ ทุกคนในวัน present Empty ขอบคุณเพื่อนๆ ทุกคนในวัน present

ตั้งหัวข้อ  pop Thu Jun 11, 2009 3:12 pm

ขอบคุณ ..จริงจริง สุดยอดทุกคนเลย..

ทั้ง ลูกฮาที่ได้จากพี่เล็ก(พักรบ)..ถ้าไม่เกรงใจท่านอาจารย์ ผมคงลงนอนขำกลิ้ง..รวมถึงทีมดินเหนียวประชาสัมพันธ์

พี่โก้+พี่ต้น+หนูมะม่วง+หนูกุ้ง+ ทุกคนในทีมงาน ลื่นไหลมากขอบอก

พี่หนึ่ง..ที่ทุ้มใจ นำ..กิจกรรมปิดท้าย

หนูแจง..เต้นโชว์..วาว ...ต้นฉบับชิดซ้ายไปเลย

พี่ออย+มน+หนูฝน..ที่นำลมหายใจเข้าออก..จิงๆ ต้องบอกว่าทุกคนในทีมดินเหนียวกิจกรรมถึงถูก

พี่เก่งกับทีมดินเหนียวตลาด..ทั้ง พี่ที พี่โรจน์ พี่แจ๊ค พี่ตุ่ม นัท หนูก้อย หนูจิ๊บ พี่แก้ม พี่ติ๊ก..บรรยายไม่หมด..เก่งทุกคนเลย

พี่น้อย+พี่กิ่ง+พี่ดี้+พี่ปุ้ย+พี่นิน เอาว่าทั้งทีมดินเหนีวบัญชี ผมยกนิ้วให้ มุข 20 30 40

ทีมดินเหนียว product พี่เปิ้ล หนูเอ๋ หนูใบบัว หนูแอ๊นท์ หนูหญิง พี่ลูกตาล พี่ต้น ฉายแสง หนุ่มเก่ง อีกเยอะจำไม่หมดเรียกรอยยิ้มจากท่านอาจารย์ได้

ทีมดินเหนียวไอที ทั้งพี่จอย+หนูทราย+หนูอุ๊+พี่ตรี ผมหมายถึงทุกคนของทีม ไอที ก็ทำได้เยี่ยมมากครับ ทั้งๆที่เวลาทำไม่มาก

รวมถึงพี่ฟุ้ง+พี่แมร์ กับคำแนะนำ สรุปปิดท้าย หนูแป้งกับโลโก้ดินเหนียวเรา

หนูอี่ กับชุดสวยๆ และเต้นกระจาย+หนูโบว์ที่ประกบ ท่านอาจารย์

ขาดไม่และสำคัญที่สุดคือเพื่อนๆ ทุกคนที่ช่วยเหลือกันทุกอย่างจึงมีวันนี้

ทั้งหนูแนน+หนูนิด+หนูมะเหมี่ยว หนูลูกว้า หนูนง หนูอ้อม พี่บอส หนูผึ้ง หนูเอ๋น้อย หนูเปีย

พี่อ้อย หนูนิด หนูบีที่ช่วยงานปั้นคุ้มวิมาณดิน

กำลังใจจากสายตาของพี่ต้นใหญ่ พี่ศักดิ์ของเรา ที่เป็นธุระให้ทุกอย่าง บอกมาพี่จัดให้

พี่อุ๊ชาย กับทุกภาพ ทุกๆอย่างที่จัดทำให้

ผมว่าถ้าต้องเอ่ยฃื่อ..คงต้องพูดถึงทั้ง 68 คน เลยซึ่งคงต้องยาวมาก อ้อ 69 สิ ผมเชื่อว่า มีกำลังใจจากหนูเปิ้ลด้วย

แม้ว่า ขอ drop ไป

ขอบคุณ จากใจ..รักทุกคนเลย I love you cheers flower
pop
pop

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขอบคุณเพื่อนๆ ทุกคนในวัน present Empty Re: ขอบคุณเพื่อนๆ ทุกคนในวัน present

ตั้งหัวข้อ  tum Thu Jun 11, 2009 4:12 pm

ซึ้ง..จิง ๆ เลย ทุกคนเป็นหนึ่งเดียว ลงท้ายด้วยคำว่าสวัสดี รู้สึกสวยงาม ประทับใจ + ดีใจ ที่เห็นเพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ แน่นแฟ้นขนาดนี้ อนาคตพวกเราต้องเหนียวแน่น ตึ้งหนืดมากกว่านี้นะ รักทุกคนมากมาย
tum
tum

ขอบคุณเพื่อนๆ ทุกคนในวัน present Empty ม่ายเข้าใจ

ตั้งหัวข้อ  koko Fri Jun 12, 2009 9:32 am

พี่ป๊อปขอเคลียร์หน่อยที่ว่าทีมประชาสัมพันธ์ไหลลื่นมากเนี่ยหมายถึงอารายครับ

ฟังดูเหมือนกะล่อนเลยนะพี่ เดี๋ยวสาวๆในห้องเค้าเข้าใจผิดกันหมดหรอกพี่

555 แซวกันขำๆนะ ส่วนงานวัน Present เนี่ยต้องบอกว่าอึ้ง ทึ่ง เสียว

จริงๆพี่ ที่อึ้งก้อพี่พักรบนี่แหละแกอุบไต๋แม้กระทั่งคนในกลุ่มยังไม่มีใครรู้มุกเลย

ที่ทึ่งก้อคือทุกคนในห้องทำได้ดีมาก และสีหน้าของ อ.สัมพันธ์ ที่ยืนอยู่ข้างๆผม

ก้อดูโอเคมาก แต่ที่เสียวล่ะสิพี่ก้อตอนที่อ.บอกคะแนน แต่ท้ายที่สุดก้อแฮบปี้

กันทุกคนเลย ขอให้โชคดีในการสอบทุกคนเลยนะคร๊าบ... Very Happy Very Happy lol! lol!
koko
koko

ขอบคุณเพื่อนๆ ทุกคนในวัน present Empty แล้วเราจะมีกิจกรรมดีๆแบบนี้กันอีกมั้ยอ่ะคร้าบบ

ตั้งหัวข้อ  Nut Sun Jun 14, 2009 9:35 pm

แล้วเราจะมีกิจกรรมดีๆแบบนี้กันอีกมั้ยอ่ะคร้าบบ หุหุ

อยากทำอีกอ่ะ 55555 มันส์ดี คร้าบบ Twisted Evil
Nut
Nut

ขอบคุณเพื่อนๆ ทุกคนในวัน present Empty แวะมาทักทาย

ตั้งหัวข้อ  eeeja Sun Jun 14, 2009 11:17 pm

ก่อนอื่นขอขอบคุณพี่ป๊อบมากสำหรับคืน ชาย 2 หญิง 1 ไม่คิดเลยว่าจะมีคนรอและให้ความสำคัญขนาดนี้ ขอบคุณมากค่ะจากใจจริง
แฮปปี้จริงๆๆที่ห้องเราผ่านพ้นไปได้ด้วยดี....
วันนั้นลุ้นตัวโก่งมาก ว่าจะเลอะเทะเหมือนตอนซ้อมเป่า แต่เอาเข้าจริงอึ้งๆๆๆเนียนมากๆๆ
ขอให้พวกเรามีวันเวลาดีๆๆทำกิจกรรมแบบนี้กันอีกนะค่ะ Laughing
eeeja
eeeja

ขอบคุณเพื่อนๆ ทุกคนในวัน present Empty Re: ขอบคุณเพื่อนๆ ทุกคนในวัน present

ตั้งหัวข้อ  pop Mon Jun 15, 2009 9:15 am

eeeja พิมพ์ว่า:ก่อนอื่นขอขอบคุณพี่ป๊อบมากสำหรับคืน ชาย 2 หญิง 1 ไม่คิดเลยว่าจะมีคนรอและให้ความสำคัญขนาดนี้ ขอบคุณมากค่ะจากใจจริง
แฮปปี้จริงๆๆที่ห้องเราผ่านพ้นไปได้ด้วยดี....
วันนั้นลุ้นตัวโก่งมาก ว่าจะเลอะเทะเหมือนตอนซ้อมเป่า แต่เอาเข้าจริงอึ้งๆๆๆเนียนมากๆๆ
ขอให้พวกเรามีวันเวลาดีๆๆทำกิจกรรมแบบนี้กันอีกนะค่ะ Laughing

ยินดีครับ..ไม่ถือว่าเป็นการรบกวนครับ..มีแต่ยินดีรับใช้..

เพราะพี่ต้นน้ำ..ได้ทำให้พี่ตาสว่างเช่นกัน..และถือว่าที่เราไปทำกันคืนนั้น..

เป็นการทบทวนกัน..สนุกดีครับ..

และจะดีใจมากที่สุด..ถ้าเพื่อนๆทุกคนได้ หอมจากพี่ตุ่ม(ใช้สิทธิพาดพิง) เพราะทุกคนได้ A ทั้งห้อง..

ปล.เดี๋ยวนี้..วันๆ..อยากให้ถึงวันเสาร์เร็วๆ จาได้เจอ..หนูอี่ อีก..อิ.อิ.. I love you Laughing Very Happy Cool tongue
pop
pop

ตั้งหัวข้อ  ying Mon Jun 15, 2009 11:12 am

ขอบคุณทุกคนในห้องเช่นกันก๊าบบบบบบ หายเหนื่อยเป็นปลิดทิ้ง Laughing Laughing Laughing
ying
ying

ตั้งหัวข้อ  pop Mon Jun 15, 2009 11:23 am

ying พิมพ์ว่า:ขอบคุณทุกคนในห้องเช่นกันก๊าบบบบบบ หายเหนื่อยเป็นปลิดทิ้ง Laughing Laughing Laughing

หนูหญิง..พี่คุ้นฝากความคิดถึงมาให้..อิ.อิ.. I love you tongue
pop
pop

ขอบคุณเพื่อนๆ ทุกคนในวัน present Empty แหะๆ

ตั้งหัวข้อ  Nut Mon Jun 15, 2009 8:24 pm

แหะๆ "คืน ชาย 2 หญิง 1" ฟังดูทะแม่งๆแหะ 55555555 Twisted Evil
Nut
Nut

ขอบคุณเพื่อนๆ ทุกคนในวัน present Empty l^^l

ตั้งหัวข้อ  eeeja Tue Jun 16, 2009 9:45 am

pop พิมพ์ว่า:
ying พิมพ์ว่า:ขอบคุณทุกคนในห้องเช่นกันก๊าบบบบบบ หายเหนื่อยเป็นปลิดทิ้ง Laughing Laughing Laughing

หนูหญิง..พี่คุ้นฝากความคิดถึงมาให้..อิ.อิ.. I love you tongue
พี่ป๊อบ จะดันหญิง หรือ คุ้นดี อย่างงี้ต้องมีนัดกินข้าวอีกสักรอบ
คราวหน้าขอ 2 นะพี่ อี่ยังโสดดดดดด(แซวกันเล่นนะค่ะ)
eeeja
eeeja

ขอบคุณเพื่อนๆ ทุกคนในวัน present Empty เรียบร้อยยังจ๊ะ

ตั้งหัวข้อ  eeeja Tue Jun 16, 2009 9:47 am

Nut พิมพ์ว่า:แหะๆ "คืน ชาย 2 หญิง 1" ฟังดูทะแม่งๆแหะ 55555555 Twisted Evil
ก็อ่านแล้วอย่าไปคิดมาก ขนาดคนที่อยู่ในเหตุการณ์ยังคิดซะ....งิงิงิงิ
ว่าแต่แกนทิชชู่ของท่าน เรียบร้อยนา Crying or Very sad lol!
eeeja
eeeja

ขอบคุณเพื่อนๆ ทุกคนในวัน present Empty -*-

ตั้งหัวข้อ  Nut Tue Jun 16, 2009 12:42 pm

อี่ เปลี่ยนรูปแล้วเหรอเนี่ยยย

รูปนี้ดูเท่มั๊กๆเลยอ่ะ สงสัยจาเพราะ ก้มหน้า แน่ๆเลย หุหุ Twisted Evil
Nut
Nut

ตั้งหัวข้อ  pop Tue Jun 16, 2009 2:11 pm

Nut พิมพ์ว่า:อี่ เปลี่ยนรูปแล้วเหรอเนี่ยยย

รูปนี้ดูเท่มั๊กๆเลยอ่ะ สงสัยจาเพราะ ก้มหน้า แน่ๆเลย หุหุ Twisted Evil

5 5 5 5 รูป หนูอี่..สวยจังเลย..(แบบเห็นหน้าไม่ชัดนี่ อิอิ..) Embarassed
pop
pop

ตั้งหัวข้อ  เก่ง Wed Jun 17, 2009 9:31 am

ผ่านไปอีกแล้วหนึ่งวิชา ดีใจจังเลย
เก่ง
เก่ง

ขอบคุณเพื่อนๆ ทุกคนในวัน present Empty ^-^

ตั้งหัวข้อ  eeeja Thu Jun 18, 2009 10:34 pm

เข้าใจแล้วว่าก้มหน้าแล้วสวยครั้งต่อไปจะหันหลังให้อาจจะสวยกว่านี้ก็ได้ Very Happy
eeeja
eeeja

ตั้งหัวข้อ  pop Fri Jun 19, 2009 11:36 am

eeeja พิมพ์ว่า:เข้าใจแล้วว่าก้มหน้าแล้วสวยครั้งต่อไปจะหันหลังให้อาจจะสวยกว่านี้ก็ได้ Very Happy

โถ...คนสวยน้อยใจ..หุ..หุ.. Suspect
pop
pop

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics